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OFISI YA MSAJILI WA VYAMA VYA SIASA
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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI KUHUSU WAJIBU WA VIONGOZI
WA VYAMA VYA SIASA KUTII SHERIA ZA NCHI ILI KUKUZA
DEMOKRASIA NA AMANI YA NCHI

Nachukua fursa hii kuwaasa Viongozi wote wa Vyama vya Siasa na wanachama
kutekeleza majukumu yao ya kisiasa kwa kufuata na kuzingatia Sheria na Kanuni
za Vyama vya Siasa na Sheria za nchi kwa ujumla.

Kufuatia tabia iliyojitokeza ya baadhi ya Viongozi wa Vyama vya Siasa nchini
kutumia vibaya vyombo vya habari, hususani mitandao ya kijamii kufanya
vitendo au kutoa kauli ambazo zinavunja sheria za nchi, ni wito wangu kwao
kuacha tabia hiyo mara moja.

Ninasisitiza kuwa Viongozi wa Vyama vya Siasa wasitumie vibaya dhana ya
demokrasia na uhuru wa habari, kuvunja Sheria za nchi. Ieleweke kwamba mtu
yeyote anapokiuka sheria za nchi, Sheria itachukua mkondo wake bila kujali
wadhifa wa mhusika katika chama cha siasa.

Rai yangu kwa Viongozi wote wa Vyama vya Siasa na wanachama wote wa
vyama vya siasa nchini, ni wajibu wa kila mmoja wao kuelewa kwamba katika
kutekeleza majukumu yao ya kisiasa wanapaswa kuheshimu Sheria za nchi
wakati wote ili kudumisha na kukuza demokrasia ya vyama vingi nchini. Kwa
kufanya hivyo pia, Viongozi hawa watalinda na kuimarisha Amani ya nchi yetu
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